Starfsfólk umhverfis- og skipulagssviðs starfar víða um borgina, meðal annars í Borgartúni 12-14, á Stórhöfða, í Laugardalnum, Austurbænum og Vesturbænum.

Sviðsstjóri

Ólöf Örvarsdóttir, arkitekt, sviðsstjóri.
María Níelsdóttir, verkefnastjóri.
Lilja Sigurbjörg Harðardóttir, verkefnastjóri sviðsstjóra.
Haraldur Sigurðsson, verkefnisstjóri aðal- og svæðisskipulags.
Hrönn Hrafnsdóttir, verkefnisstjóri stefnumótunar og þróunar.
Gunnar Hersveinn, verkefnisstjóri miðlunar.
Inga Rún Sigurðardóttir, stafrænn leiðtogi.

Landupplýsingar

Lech Pajdak, deildarstjóri Landupplýsinga, http://www.borgarvefsja.is
Dariusz Stefanczyk, ráðgjafaverkfræðingur
Davíð Baldursson, yfirverkfræðingur.
Eilífur Björnsson, mælingamaður.
Heiða Björk Halldórsdóttir, landfræðingur
Hulda Axelsdóttir, verkefnastjóri
Jörgen Heiðar Þormóðsson, verkefnastjóri.
Karólína Rósa Guðjónsdóttir, verkefnastjóri.
Kristján Sigurjónsson, ráðgjafaverkfræðingur.
Oddur Kristjánsson, sérfræðingur.
Vigfús Baldursson, mælingamaður.
Þórarinn Jón Jóhannsson, verkefnastjóri.

Skrifstofa sviðsstjóra

Glóey Helgudóttir Finnsdóttirskrifstofustjóri
Anna Rósa Böðvarsdóttir, deildarstjóri gæða og öryggis. 
Björgvin Rafn Sigurðsson, lögfræðingur.
Erla Bjarný Jónsdóttir, lögfræðingur.
Erna Hrönn Geirsdóttir, lögfræðingur.
Eva Kristinsdóttir, verkefnastjóri verkefnastofu
Gunnar Már Jakobsson, lögfræðingur
Jóhanna Guðrún Sigurðardóttir, skrifstofufulltrúi
Jóhanna Guðjónsdóttir, sérfræðingur
Harri Ormarsson, lögfræðingur.
Sigurjóna Guðnadóttir, sérfræðingur.
Vigdís Þóra Sigfúsdóttir, lögfræðingur

Mannauðsþjónusta

Ásdís Ásbjörnsdóttir, mannauðsstjóri.
Hólmsteinn Jónasson, mannauðsráðgjafi. 
Sigríður O Halldórsdóttir, mannauðsráðgjafi. 
Steinunn Rögnvaldsóttir, mannauðsráðgjafi.
Sigrún Tryggvadóttir, verkefnastjóri.

Fjármálastjóri

Hreinn Ólafsson, fjármálastjóri.
Kristján Ólafur Smith, sérfræðingur.
Anna Guðmunda Andrésdóttir, fjármálasérfræðingur.
Kristín Anna Þorgeirsdóttir, fjármálasérfræðingur

Skipulagsfulltrúi

Netfang skipulagsfulltrúa er: skipulag@reykjavik.is

Björn Axelsson, skipulagsfulltrúi.
Helena Stefánsdóttir, skrifstofufulltrúi
Þuríður Guðmundsdóttir skrifstofufulltrúi
Birkir Ingibjartsson verkefnisstjóri
Björn Ingi Edvardsson, verkefnisstjóri.
Guðlaug Erna Jónsdóttir, verkefnisstjóri.
Hrafnhildur Sverrisdóttir, verkefnisstjóri
Hildur Gunnarsdóttir, verkefnisstjóri.
Sólveig Sigurðardóttir, verkefnisstjóri
Lilja Grétarsdóttir, verkefnisstjóri.
Ingvar Jón Bates Gíslason, arkitekt, verkefnastjóri.
Jón Kjartan Ágústsson, verkefnisstjóri.
Ævar Harðarson deildarstjóri
Hulda Einarsdóttir sérfræðingur
Haukur Haflið Nínuson sérfræðingur
Ólafur Melsted verkefnisstjóri
 

Byggingarfulltrúi

Netfang byggingarfulltrúa er:  byggingarfulltrui@reykjavik.is
 
Nikulás Úlfar Másson, byggingarfulltrúi.
Óskar Torfi Þorvaldsson, yfirverkfræðingur.
Ágúst Þór Gunnarsson, sérfræðingur.
Bjarni Guðmundsson, ráðgjafaverkfræðingur.
Edda Þórsdóttir, verkefnastjóri
Guðrún Ósk Hrólfsdóttir, skrifstofufulltrúi.
Gunnar Ólafur Gunnarsson, byggingatæknifræðingur.
Gylfi Ástbjartsson, ráðgjafaverkfræðingur skilmáladeild
Harpa Cilia Ingólfsdóttir, byggingafræðingur.
Jón Hafberg Björnsson, byggingarfræðingur.
Karólína Gunnarsdóttir, skrifstofufulltrúi.
Lulu Munk Andersen, byggingarfræðingur.
Margrét Pálína Cassaro, verkefnastjóri
Olga Hrund Sverrisdóttir, skrifstofufulltrúi.
Runólfur Ingólfsson, ráðgjafaverkfræðingur.
Robert Pajdak, ráðgjafaverkfræðingur.
Sigrún Elín Birgisdóttir umsjónarmaður fasteignaskráningar
Sigrún Reynisdóttir, verkefnastjóri.
Sigurður Guðbjörnsson, byggingatæknifræðingur.
Skúli Þorkelsson, byggingatæknifræðingur.
Valgerður Dýrleif Heimisdóttir, skrifstofufulltrúi.
 

Samgöngustjóri og borgarhönnun

Þorsteinn R. Hermannsson, samgöngustjóri
Guðbjörg Lilja Erlendsdóttir, yfirverkfræðingur
Atli Björn E. Levy, verkefnastjóri
Bjarni Rúnar Ingvarsson, verkefnastjóri
Björg Helgadóttir, verkefnastjóri
Edda Ívarsdóttir, verkefnastjóri
Grétar Þór Ævarsson, verkefnastjóri
Kristinn Jón Eysteinsson, verkefnastjóri
Lilja G. Karlsdóttir, verkefnastjóri
Nils Schwarzkopp, verkefnastjóri
Rebekka Guðmundsdóttir, verkefnastjóri
Þorgeir Þorbjörnsson, verkefnastjóri
 

Skrifstofa framkvæmda og viðhalds

Ámundi V. Brynjólfsson, skrifstofustjóri SFV.
Elínborg Ragnarsdóttir, verkefnastjóri.
Guðrún Haraldsdóttir, verkefnastjóri.
Þorsteinn Óli Sigurðsson, verkefnstjóri.
 
Frumathuganir mannvirkjagerðar 
Ósk Soffía Valtýsdóttir, deildarstjóri.
 
Byggingadeild
Agnar Guðlaugsson, deildarstjóri byggingadeildar.
Bjarni Bjarnason, verkefnastjóri.
Einar H. Jónsson, verkefnastjóri.
Friðleifur Kristjánsson, verkefnastjóri.
Guðni Guðmundsson, verkefnastjóri.
Hildur Freysdóttir, verkefnastjóri.
Jens Karel Þorsteinsson, verkefnastjóri.
Kristján Sigurgeirsson, verkefnastjóri.
Páll I. Arnarson, verkefnastjóri.
Ögmundur Þór Jóhannesson, verkefnastjóri.
 
Byggingadeild - hverfastöðvar:
Njarðargata (staðsett á Miklatúni)
Ómar Þórdórsson, fasteignastjóri.
Pálmi Ágústsson, þjónustufulltrúi.
Haraldur al Lahham, þjónustufulltrúi.
Kristinn Klemensson, þjónustufulltrúi.
Miklatún
Einar Ólafur Haraldsson, fasteignastjóri.
Hjörtur Hjartarson, þjónustufulltrúi.
Sigríkur Smári Ragnarsson, þjónustufulltrúi.
Jafnasel (staðsett á Stórhöfða)
Guðmundur Gíslason, fasteignastjóri.
Egill Haraldsson, þjónustufulltrúi.
Halldór Kristján Kolbeins Snorrason, þjónustufulltrúi.
Stórhöfði
Héðinn Kristinsson, fasteignastjóri.
Ólafur Geirsson, þjónustufulltrúi.
Sigríður Bergmann Gunnarsdóttir, þjónustufulltrúi.
 
Gatnadeild
Ólafur Már Stefánsson, deildarstjóri gatnadeildar. 
Auður Ólafsdóttir, verkefnastjóri og staðgengill deildarstjóra.
Ársæll Jóhannsson, verkefnastjóri.
Gunnar Atli Hafsteinsson, verkefnastjóri.
Kristinn Arnbjörnsson, verkefnastjóri.
Kristján Ingi Gunnlaugsson, verkefnastjóri.
Róbert G. Eyjólfsson, verkefnastjóri.
Theódór Guðfinnsson, verkefnastjóri.

Deild opinna svæða
Ólafur Ólafsson, deildarstjóri opinna svæða.
Ágúst Már Gröndal, verkefnastjóri.
Bragi Bergsson, verkefnastjóri.
Marta María Jónsdóttir, verkefnastjóri.
Víðir Bragason, verkefnastjóri.
 

Skrifstofa reksturs og umhirðu

Hjalti J. Guðmundsson, skrifstofustjóri.
Hafsteinn Viktorsson, deildarstjóri vestur.
Einar Guðmannsson, deildarstjóri austur.
Björn Ingvarsson, deildarstjóri þjónustumiðstöðvar.
Guðmundur Vignir Óskarsson, verkefnastjóri.
Arnar Þór Hjaltested yfirverkfræðingur afnotaleyfa og sérverkefna
Jóhann S D Christiansen, verkefnastjóri.
Margrét G. Einarsdóttir, skrifstofufulltrúi.
Jórunn Íris Sindradóttir, verkefnastjóri
Guðrún Soffía Björnsdóttir, verkefnastjóri

ÚTSTÖÐ AUSTUR

Jafnasel
Einar Guðmannsson deildarstjóri
Eiður Fannar Erlendsson rekstrarstjóri
Jón Eyþór Eiríksson  þjónustufulltrúi
Helga Sigurgeirsdóttir umsjónarmaður
Rósamunda G Bjarnadóttir skrifstofufulltrúi
Erling Ruben Gígja  flokkstjóri
Jón Gunnar Baldursson flokkstjóri
Magnús Einarsson  flokkstjóri
Óli Pétur Benediktsson  flokkstjóri
Rúnar Stefánsson flokkstjóri
Snæbjörn Stefánsson flokkstjóri
Pétur Magnússon Sérhæfður verkamaður
Alseny Sylla verkamaður
Árni Guðjón Björnsson verkamaður
Hildur Björk Thoroddsen verkamaður
Hilmar Axelsson Sérhæfður verkamaður
Jeronimo Jósef Luchoro  verkamaður
Jóhannes Ari Jónsson verkamaður
Óttar Erling Kruger verkamaður
Sigurjón Jónsson verkamaður
Sigurjón Tryggvi Bjarnason verkamaður
Þorsteinn Sveinsson verkamaður

Kjalarnes

Arngrímur Arngrímsson flokkstjóri
Kristján Mar Þorsteinsson flokkstjóri

Útmörk

Björn Júlíusson, yfirverkstjóri garðyrkju.
Óskar Baldursson, aðstoðarverkstjóri garðyrkju.
Hallgrímur Jón Hallgrímsson, garðyrkjufræðingur.

Garðyrkja - Verkbækistöð 2
Gunnsteinn Olgeirsson, yfirverkstjóri.
Tryggvi Frímann Arnarson verkstjóri
Eva Ýr Helgadóttir skrifstofufulltrúi 
Aðalsteinn Ólafsson flokkstjóri
Dagbjört K Ágústsdóttir    flokkstjóri
Geir Jónsson vflokkstjóri
Guðfinna Albertsdóttir flokkstjóri
Vojtech Vondra flokkstjóri
Ingimar Þór Wind flokkstjóri
Guðjón Vilhjálmur Reynisson flokkstjóri
Kim Neider flokkstjóri
Antonio Manuel O. Figueiredo verkamaður
Baba Bangoura verkamaður


Ræktunarstöð Reykjavíkurborgar
Auður Jónsdóttir, yfirverkstjóri Ræktunarstöðvar.
Oddrún Sigurðardóttir garðyrkjufræðingur.
Ívar Örn Jónsson sérhæfður verkamaður
Lorena Cubero Lóez sérhæfður verkamaður
Brynja Sigríður Gunnarsdótir Flokkstjóri II

ÚTSTÖÐ VESTUR
Fiskislóð
Andrzej Rajewski Sérhæfður verkamaður
Anna Maria Milosz skrifstofufulltrúi með verkefnastjórn
Ásta Óla Halldórsdóttir    Skrifstofufulltrúi I
Baldur Ólafsson    verkamaður við bæjarframkvæmdir
Benedikt Birgisson Flokkstjóri II
Björn Sigurðsson verkamaður við bæjarframkvæmdir
Björn Stefán Harðarson flokkstjóri I
Daniel Leszek Nietubyc verkamaður við bæjarframkvæmdir
Dariusz Ryszard Siwy verkamaður við bæjarframkvæmdir
Hafsteinn Viktorsson deildarstjóri reksturs og umhirðu
Helgi Laustsen flokkstjóri II
Hrafnkell Ívarsson sérhæfður verkamaður
Hulda Sigurðardóttir skrifstofufulltrúi með verkefnastjórn
Jóhann Einarsson Rekstrarstjóri
Jóhann Lárus Jóhannsson    flokkstjóri II
Jón Ásgeir Kristjánsson    verkamaður við bæjarframkvæmdir
Jón Kristfinnur M Kristinsson verkamaður við bæjarframkvæmdir
Kristján G Hálfdánarson    flokkstjóri II
Krzysztof Artur Brozio verkamaður við bæjarframkvæmdir
Krzysztof Artur Kolacz    afleysingaflokkstjóri
Leszek Tara    sérhæfður verkamaður
Ludvig Leó Ludwigsson verkamaður við bæjarframkvæmdir
Magnús Magnússon verkamaður við bæjarframkvæmdir
Mariusz Brozio verkamaður við bæjarframkvæmdir
Pawel Marek Ostrowski flokkstjóri II
Piotr Maciej Rigall flokkstjóri II
Róbert Sveinn Lárusson afleysingaflokkstjóri
Ruslan Antsiferov verkamaður við bæjarframkvæmdir
Seweryn Sergiusz Stencel dráttarvélarstjóri
Sigurður Auðberg Davíðsson Löve    flokkstjóri II
Skafti Þór Albertsson verkamaður við bæjarframkvæmdir
Steinar Örn Bergmann Magnússon flokkstjóri I
Tareq Saeed Salh verkamaður við bæjarframkvæmdir
Zbigniew Edward Gieron flokkstjóri II
Þorgrímur Hallgrímsson rekstrarstjóri
Þorsteinn Einarsson flokkstjóri II

Garðyrkja - hverfastöð vestur - Fiskislóð

Arna Kristjánsdóttir afleysingaflokkstjóri
Dariusz Iwanski verkamaður við garðyrkju
Grímur Þorkell Jónasson    verkamaður við garðyrkju
Jiri Mitrenga flokkstjóri garðyrkjumanna
Karen Hauksdóttir verkstjóri garðyrkjumanna
Karlo Matic sérhæfður verkamaður
Kristján Rósberg Guðmundsson flokkstjóri II
Orri Hilmarsson    flokkstjóri II
Shamim Boshir flokkstjóri II
Svavar Skúli Jónsson verkamaður við garðyrkju
Zuzana Krupkova    Flokkstjóri garðyrkjumanna
Þorsteinn Magni Björnsson flokkstjóri garðyrkjumanna

Garðyrkja - Verkbækistöð 1
Agnar Björn Tryggvason verkamaður við garðyrkju
Anton Magnússon    verkamaður við garðyrkju
Eiríkur Stephensen flokkstjóri II
Guðlaug Guðjónsdóttir yfirverkstjóri garðyrkjumanna
Hannes Þór Hafsteinsson    flokkstjóri garðyrkjumanna
Kamil Lewandowicz flokkstjóri II
Stefán Árnason flokkstjóri garðyrkjumanna
 
 
ÞJÓNUSTUMIÐSTÖÐ BORGARLANDSINS

Rekstur Þjónustumiðstöðvar

Björn Ingvarsson - deildarstjóri
Inga Hanna Jóhannesdóttir – umsjónarkona eldhúss
Þóra Jónasdóttir – skrifstofufulltrúi
 
Umferðarljósadeild
Grétar Matthíasson – Rafeindavirki við stýribúnað
Guðmundur Veturliði Einarsson - Rafeindavirki við stýribúnað
Haukur Hauksson - Rafeindavirki við stýribúnað
Hinrik H Friðbertsson – Umsjónarmaður umferðarljósa
Páll Sigurðsson - Rafeindavirki við stýribúnað
 
Umferðarskiltadeild
Aðalsteinn Þorkelsson – Flokkstjóri
Guðni Guðmundsson – Rekstrarstjóri Umferðarskiltadeildar
Einar Orri Guðjónsson – Flokkstjóri
Haukur Hannesson – Sérhæfður verkamaður
Hafberg Magnússon – Umsjónarmaður biðskýla
Stefán Gíslason – Rekstrarfulltrúi

Verkefnadeild
Einar Geirtryggur Skúlason – Rekstrarstjóri hreinsunar
Geir Wendel – Umsjónarmaður vélaverkstæðis
Guðný Arndís Olgeirsdóttir – Yfirverkstjóri garðyrkju
Halldór Bragi Ólafsson – Rekstrarstjóri vetrarþjónustu
Ólafur Jarl einarsson – Umsjónarmaður hitakerfa
Þröstur Ingólfur Víðisson – Yfirverkstjóri eftirlits

Dráttarvéladeild
Sigurður Ingvar Geirsson, yfirverkstjóri dráttarvélardeildar.
Bjarni Rúnar Bjarnason – Dráttarvélastjóri
Guðfinnur Urban – Dráttarvélastjóri
Ingimar Bragi Stefánsson – Afleysingaflokkstjóri
Jón Rúnar Ipsen – Flokkstjóri
Ólafur Hálfdánarson – Aðstoðarverkstjóri

Þjónustumiðstöð, sérsveit
Björgvin Kristbergsson – Verkamaður
Jón Þór Hauksson – Verkamaður
Kristján Borgþórsson – Verkamaður
Sjafnar Gunnarsson - Verkamaður

Skrifstofa umhverfisgæða

Guðmundur B. Friðriksson, skrifstofustjóri. 
Friðrik Klingbeil Gunnarsson, verkefnisstjóri á skrifstofu umhverfisgæða 
Hildur Sif Hreinsdóttir verkefnisstjóri á skrifstofu umhverfisgæða

Náttúra og garðar
Þórólfur Jónsson, deildarstjóri náttúru og garða.
Snorri Sigurðsson, líffræðingur.

Deild umhverfis- og úrgangsstjórnunar
Sigríður Ólafsdóttir, rekstrarstjóri.
Guðrún Magnea Guðmundsdóttir, rekstrarfulltrúi.
Örvar Jónsson, skrifstofufulltrúi

Grasagarður
Hjörtur Þorbjörnsson, deildarstjóri.
Björk Þorleifsdóttir, verkefnisstjóri fræðslu og miðlunar
Jóna Valdís Sveinsdóttir, yfirgarðyrkjufræðingur.
Haukur Hauksson - tækjavörður
Jóhanna G Þormar, garðyrkjufræðingur.
Jóna Valdís Sveinsdóttir, yfirgarðyrkjufræðingur
Pálína Stefanía Sigurðardóttir, garðyrkjufræðingur
Svanhildur Björk Sigfúsdóttir, garðyrkjufræðingur
 
Vinnuskóli Reykjavíkur
Magnús Arnar Sveinbjörnsson, skólastjóri Vinnuskóla Reykjavíkur. 
Jón Ingvar Sveinbjörnsson, þjónustustjóri Þjónustumiðstöð.
 
Meindýravarnir Reykjavíkur
Ómar Friðbergs Dabney, meindýraeyðir.
Þráinn Ómar Svansson, meindýraeyðir.


Heilbrigðiseftirlit Reykjavíkur

Árný Sigurðardóttir, framkvæmdastjóri
Sigríður J. Jónsdóttir, skrifstofufulltrúi

Matvælaeftirlit
Anna Jóhannesdóttir, heilbrigðisfulltrúi
Aron Jóhannsson, heilbrigðisfulltrúi
Ágúst Thorstensen, heilbrigðisfulltrúi (í leyfi)
Björn Kristján Bragason, sérfræðingur
Guðlaug Gylfadóttir, sérfræðingur
Jón Ragnar Gunnarsson, heilbrigðisfulltrúi
Sesselja María Sveinsdóttir, heilbrigðisfulltrúi
 
Umhverfiseftirlit:
Rósa Magnúsdóttir, deildarstjóri
Ásgeir Björnsson, heilbrigðisfulltrúi
Ásthildur Erlingsdóttir, sérfræðingur
Ástrún Eva Sívertsen, heilbrigðisfulltrúi
Berglind Ósk Þrastar Þórólfsdóttir, heilbrigðisfulltrúi (í leyfi)
Björg Rós Guðjónsdóttir, heilbrigðisfulltrúi
Guðjón Ingi Eggertsson, heilbrigðisfulltrúi
Harpa Lind Björnsdóttir, heilbrigðisfulltrúi
Helgi Guðjónsson, heilbrigðisfulltrúi
Katrín Ólafsdóttir, sérfræðingur
Kolbrún Georgsdóttir, heilbrigðisfulltrúi
Rán Sturlaugsdóttir, heilbrigðisfulltrúi
Snæfríður Halldórsdóttir, sérfræðingur
 
Vöktun
Svava Svanborg Steinarsdóttir, verkefnastjóri
 
Helgi Valur Helgason, hundaeftirlitsmaður
Óskar Björgvinsson, hundaeftirlitsmaður